Yadda za a shigar da silo hatsi?

Haɗin gwiwar karfe yana ɗaya daga cikin batutuwa masu mahimmanci a ɓangaren silo na ƙarfe.Tsarin Elevator, Tsarin Ajiye hatsi, silos ɗin ƙarfe da na'urorin jigilar kaya da masana'anta suka aika don haɗuwa sun ƙunshi abubuwa da yawa.Dole ne a yi shigarwa tare da ƙwararrun ma'aikata.Yayin da waɗannan samfuran za a iya haɗa su cikin sauƙi, suna iya haifar da rashin aiki, hasara a cikin samfuran da aka adana, da yawan aiki da asarar kayan aiki saboda kayan da ba a kula da su ko ba a amfani da su.Kamfanoni da yawa waɗanda ba su da wata ma'auni ko ci gaba ba su san haɗarin da suke sanyawa kan kamfanin da za su yi aiki ba yayin da suke fafitikar rashin aikin yi.

1.

Sanya da'irar rufin silo da purlin.

Da farko, yi firam ɗin tallafi bisa ga tsayin rufin, sannan gyara saman zobe da kusurwar haɗin purlin tare da sukurori, sannan shigar da purlin ɗaya bayan ɗaya.

2.

Sanya bangon bangon saman saman (bisa ga kauri na ƙira) bisa ga ƙirar haɗin haɗin gwiwa da ɗakin ajiyar rufin stiffening haɗin zobe.Bisa ga asali zane na kafaffen rufi Dutsen shigarwa.

3.

Shigar da tsani na rufin silo, rijiyoyin rufin silo, ramukan samun iska na halitta, mashaya mai gadi na silo, kuma dole ne fenti mai hana ruwa ruwa akan flange da aka haɗa ta kusoshi na silo.Domin hana ruwan sama a cikin silo lokacin damina.Idan biyu ko fiye da silo a cikin zane na silo rufin corridor, lokacin da shigar da silo rufin, ya kamata mu shigar da canji tashar da Corridor brace, diagonal brace, giciye hannu a matsayi na corridor a farkon bango farantin.Domin shigar Corridor daga baya.

4.

Dangane da farantin bango da aka tsara da kauri na keel, shigar daga sama zuwa ƙasa ɗaya bayan ɗaya, muna buƙatar na sama na sama, ƙananan ciki lokacin da aka haɗa faranti na bango, gyara amfani da splint tsakanin keels.Don cimma buƙatun ƙarfin da ake buƙata, Ba za a iya barin ba kuma ba za a ƙara ƙulla abin da aka shigar ba, Bolts dole ne a sanya kushin ruwa mai hana ruwa, tef ɗin rufewa dole ne a sanya rata tsakanin faranti na bango, kuma tabbatar da kauri iri ɗaya.

5.

Shigar daga sama zuwa ƙasa ɗaya bayan ɗaya bisa ga shimfidar bango da kauri, kuma shigar da tsani a waje da silo.Bayan kammalawa, bisa ga kowane keel mai dacewa da kowane sashi mai tushe (ko faranti na haɗin mazugi na ƙasa), matsayi gwargwadon nisan cibiyar da aka ƙera sosai.Bayan daidaita silo a tsaye, walda da keels da saka sassa, Yana bukatar duk real, waldi line tare da kasa bukatun, kuma ba waldi, weld, kuma kada ku buga dregs.

Abubuwan da ke sama sune matakan shigarwa na silo na karfe, mu Goldrain yana ba da aikin turnkey, sabis na tsayawa ɗaya, don ƙarin cikakkun bayanai, zaku iya tuntuɓar mu kai tsaye.


Lokacin aikawa: Afrilu-10-2022